Föstudagur


B1

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
KR-1 2 1 0 7 3 4 7 1
Valur-1 2 1 0 8 4 4 7 2
Fylkir-1 0 0 3 1 10 -9 0 4
Þróttur R-1 1 0 2 7 6 1 3 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 Há1 KR-1 Þróttur R-1 3 2
2 08:20 Há2 Valur-1 Fylkir-1 4 1
3 09:40 Há1 Þróttur R-1 Fylkir-1 3 0
4 09:40 Há2 KR-1 Valur-1 1 1
5 11:00 Há1 Valur-1 Þróttur R-1 3 2
6 11:00 Há2 Fylkir-1 KR-1 0 3

B2

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Breiðablik-1 2 1 0 11 7 4 7 1
Víkingur-1 0 0 3 5 8 -3 0 4
Fjölnir-1 1 0 2 3 7 -4 3 3
KA-1 2 1 0 9 6 3 7 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 Há1 Breiðablik-1 KA-1 3 3
2 09:00 Há2 Víkingur-1 Fjölnir-1 0 1
3 10:20 Há1 KA-1 Fjölnir-1 3 1
4 10:20 Há2 Breiðablik-1 Víkingur-1 4 3
5 11:40 Há1 Víkingur-1 KA-1 2 3
6 11:40 Há2 Fjölnir-1 Breiðablik-1 1 4

B3

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Selfoss-1 1 2 0 6 4 2 5 2
FH-1 2 1 0 8 2 6 7 1
Afturelding-1 0 1 2 2 7 -5 1 4
ÍBV-1 0 2 1 4 7 -3 2 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 T1 Selfoss-1 ÍBV-1 2 2
2 08:20 T2 FH-1 Afturelding-1 3 0
3 09:40 T1 ÍBV-1 Afturelding-1 2 2
4 09:40 T2 Selfoss-1 FH-1 2 2
5 11:00 T1 FH-1 ÍBV-1 3 0
6 11:00 T2 Afturelding-1 Selfoss-1 0 2

B4

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Keflavík-1 0 0 3 6 14 -8 0 4
Stjarnan-1 3 0 0 10 2 8 9 1
Grótta-1 1 0 2 5 7 -2 3 3
Þór-1 2 0 1 8 6 2 6 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 T1 Keflavík-1 Þór-1 2 5
2 09:00 T2 Stjarnan-1 Grótta-1 2 0
3 10:20 T1 Þór-1 Grótta-1 2 0
4 10:20 T2 Keflavík-1 Stjarnan-1 1 4
5 11:40 T1 Stjarnan-1 Þór-1 4 1
6 11:40 T2 Grótta-1 Keflavík-1 5 3

B5

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Breiðablik-2 1 2 0 9 6 3 5 2
ÍA-1 2 1 0 8 2 6 7 1
Fram-2 0 0 3 2 11 -9 0 4
HK-2 1 1 1 7 7 0 4 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 T1 Breiðablik-2 HK-2 3 3
2 13:00 T2 ÍA-1 Fram-2 3 0
3 14:20 T1 HK-2 Fram-2 4 1
4 14:20 T2 Breiðablik-2 ÍA-1 2 2
5 15:40 T1 ÍA-1 HK-2 3 0
6 15:40 T2 Fram-2 Breiðablik-2 1 4

B6

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Stjarnan-2 1 1 1 4 4 0 4 3
Breiðablik-3 2 0 1 8 5 3 6 2
Selfoss-2 2 1 0 7 3 4 7 1
Stjarnan-3 0 0 3 0 7 -7 0 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:40 T1 Stjarnan-2 Stjarnan-3 1 0
2 13:40 T2 Breiðablik-3 Selfoss-2 2 3
3 15:00 T1 Stjarnan-3 Selfoss-2 0 3
4 15:00 T2 Stjarnan-2 Breiðablik-3 2 3
5 16:20 T1 Breiðablik-3 Stjarnan-3 3 0
6 16:20 T2 Selfoss-2 Stjarnan-2 1 1

B7

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
ÍR-1 1 1 1 6 8 -2 4 2
HK-1 3 0 0 12 5 7 9 1
Þróttur R-2 0 1 2 7 9 -2 1 4
KFR-1 0 2 1 5 8 -3 2 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 Há1 ÍR-1 KFR-1 2 2
2 13:00 Há2 HK-1 Þróttur R-2 4 3
3 14:20 Há1 KFR-1 Þróttur R-2 2 2
4 14:20 Há2 ÍR-1 HK-1 1 4
5 15:40 Há1 HK-1 KFR-1 4 1
6 15:40 Há2 Þróttur R-2 ÍR-1 2 3

B8

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Grindavík-1 2 0 1 7 7 0 6 2
Haukar-1 3 0 0 11 2 9 9 1
ÍBV-2 1 0 2 4 8 -4 3 3
Þór-2 0 0 3 7 12 -5 0 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 T3 Grindavík-1 Þór-2 4 3
2 08:20 T4 Haukar-1 ÍBV-2 3 0
3 09:40 T3 Þór-2 ÍBV-2 3 4
4 09:40 T4 Grindavík-1 Haukar-1 1 4
5 11:00 T3 Haukar-1 Þór-2 4 1
6 11:00 T4 ÍBV-2 Grindavík-1 0 2

B9

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Fram-1 3 0 0 10 2 8 9 1
Valur-2 0 0 3 3 10 -7 0 4
Snæfellsnes-1 2 0 1 4 5 -1 6 2
Vestri-1 1 0 2 6 6 0 3 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 T3 Fram-1 Vestri-1 2 0
2 09:00 T4 Valur-2 Snæfellsnes-1 0 1
3 10:20 T3 Vestri-1 Snæfellsnes-1 2 3
4 10:20 T4 Fram-1 Valur-2 5 2
5 11:40 T3 Valur-2 Vestri-1 1 4
6 11:40 T4 Snæfellsnes-1 Fram-1 0 3

B10

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
KR-2 1 1 1 6 6 0 4 3
Njarðvík-1 3 0 0 10 1 9 9 1
Reynir/Víðir-1 0 0 3 1 10 -9 0 4
KA-2 1 1 1 6 6 0 4 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 T3 KR-2 KA-2 2 2
2 13:00 T4 Njarðvík-1 Reynir/Víðir-1 3 0
3 14:20 T3 KA-2 Reynir/Víðir-1 4 1
4 14:20 T4 KR-2 Njarðvík-1 1 4
5 15:40 T3 Njarðvík-1 KA-2 3 0
6 15:40 T4 Reynir/Víðir-1 KR-2 0 3
*KA vanna KR í hlutkesti og endar því í 2. sæti (x)

B11

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
FH-3 3 0 0 15 6 9 9 1
Víkingur-2 0 0 3 4 13 -9 0 4
KF/Dalvík-1 2 0 1 8 5 3 6 2
Breiðablik-4 1 0 2 5 8 -3 3 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:40 T3 FH-3 Breiðablik-4 5 2
2 13:40 T4 Víkingur-2 KF/Dalvík-1 1 4
3 15:00 T3 Breiðablik-4 KF/Dalvík-1 0 3
4 15:00 T4 FH-3 Víkingur-2 6 3
5 16:20 T3 Víkingur-2 Breiðablik-4 0 3
6 16:20 T4 KF/Dalvík-1 FH-3 1 4

B12

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
FH-2 3 0 0 9 0 9 9 1
Álftanes-1 0 1 2 4 9 -5 1 3
Afturelding-2 0 1 2 3 9 -6 1 4
Fjölnir-2 2 0 1 6 4 2 6 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 Þ1 FH-2 Fjölnir-2 3 0
2 08:20 Þ2 Álftanes-1 Afturelding-2 3 3
3 09:40 Þ1 Fjölnir-2 Afturelding-2 3 0
4 09:40 Þ2 FH-2 Álftanes-1 3 0
5 11:00 Þ1 Álftanes-1 Fjölnir-2 1 3
6 11:00 Þ2 Afturelding-2 FH-2 0 3

B13

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Afturelding-3 1 1 1 7 7 0 4 3
Hamar-1 3 0 0 12 5 7 9 1
Breiðablik-6 0 0 3 4 12 -8 0 4
Skallagrímur-1 1 1 1 7 6 1 4 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 Þ1 Afturelding-3 Skallagrímur-1 1 1
2 09:00 Þ2 Hamar-1 Breiðablik-6 4 1
3 10:20 Þ1 Skallagrímur-1 Breiðablik-6 3 1
4 10:20 Þ2 Afturelding-3 Hamar-1 1 4
5 11:40 Þ1 Hamar-1 Skallagrímur-1 4 3
6 11:40 Þ2 Breiðablik-6 Afturelding-3 2 5

B14

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Breiðablik-5 1 1 1 6 7 -1 4 3
Fjarðabyggð-1 1 2 0 6 5 1 5 2
ÍBV-3 0 1 2 6 10 -4 1 4
Sindri-1 2 0 1 6 2 4 6 1
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 Þ1 Breiðablik-5 Sindri-1 0 3
2 13:00 Þ2 Fjarðabyggð-1 ÍBV-3 3 3
3 14:20 Þ1 Sindri-1 ÍBV-3 3 1
4 14:20 Þ2 Breiðablik-5 Fjarðabyggð-1 2 2
5 15:40 Þ1 Fjarðabyggð-1 Sindri-1 1 0
6 15:40 Þ2 ÍBV-3 Breiðablik-5 2 4

B15

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
HK-3 1 1 1 6 6 0 4 3
ÍA-2 2 1 0 8 4 4 7 1
Tindastóll-1 2 0 1 9 4 5 6 2
Fylkir-3 0 0 3 0 9 -9 0 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:40 Þ1 HK-3 Fylkir-3 3 0
2 13:40 Þ2 ÍA-2 Tindastóll-1 3 2
3 15:00 Þ1 Fylkir-3 Tindastóll-1 0 3
4 15:00 Þ2 HK-3 ÍA-2 2 2
5 16:20 Þ1 ÍA-2 Fylkir-3 3 0
6 16:20 Þ2 Tindastóll-1 HK-3 4 1

B16

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Valur-3 2 0 1 7 7 0 6 3
Fylkir-2 2 0 1 9 5 4 6 1
Stjarnan-5 0 0 3 5 12 -7 0 4
KA-3 2 0 1 11 8 3 6 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 Þ3 Valur-3 KA-3 3 2
2 08:20 Þ4 Fylkir-2 Stjarnan-5 3 1
3 09:40 Þ3 KA-3 Stjarnan-5 6 3
4 09:40 Þ4 Valur-3 Fylkir-2 1 4
5 11:00 Þ3 Fylkir-2 KA-3 2 3
6 11:00 Þ4 Stjarnan-5 Valur-3 1 3

B17

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
ÍR-2 2 0 1 6 5 1 6 2
Þróttur R-3 0 1 2 5 9 -4 1 4
Höttur-1 2 0 1 7 2 5 6 1
FH-4 1 1 1 5 7 -2 4 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 Þ3 ÍR-2 FH-4 3 0
2 09:00 Þ4 Þróttur R-3 Höttur-1 0 3
3 10:20 Þ3 FH-4 Höttur-1 2 1
4 10:20 Þ4 ÍR-2 Þróttur R-3 3 2
5 11:40 Þ3 Þróttur R-3 FH-4 3 3
6 11:40 Þ4 Höttur-1 ÍR-2 3 0

B18

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Stjarnan-4 2 1 0 11 5 6 7 1
Víkingur-3 2 1 0 10 5 5 7 2
FH-5 0 1 2 1 6 -5 1 3
Fjölnir-4 0 1 2 1 7 -6 1 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 Þ3 Stjarnan-4 Fjölnir-4 3 0
2 13:00 Þ4 Víkingur-3 FH-5 2 0
3 14:20 Þ3 Fjölnir-4 FH-5 0 0
4 14:20 Þ4 Stjarnan-4 Víkingur-3 4 4
5 15:40 Þ3 Víkingur-3 Fjölnir-4 4 1
6 15:40 Þ4 FH-5 Stjarnan-4 1 4

B19

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Keflavík-2 3 0 0 11 4 7 9 1
Fjölnir-3 1 0 2 5 6 -1 3 3
Fram-3 2 0 1 7 7 0 6 2
Selfoss-3 0 0 3 3 9 -6 0 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:40 Þ3 Keflavík-2 Selfoss-3 3 1
2 13:40 Þ4 Fjölnir-3 Fram-3 1 2
3 15:00 Þ3 Selfoss-3 Fram-3 1 3
4 15:00 Þ4 Keflavík-2 Fjölnir-3 3 1
5 16:20 Þ3 Fjölnir-3 Selfoss-3 3 1
6 16:20 Þ4 Fram-3 Keflavík-2 2 5

B20

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
KR-3 3 0 0 14 5 9 9 1
Njarðvík-2 1 0 2 6 10 -4 3 3
Grindavík-2 0 0 3 7 14 -7 0 4
Grótta-2 2 0 1 8 6 2 6 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 He1 KR-3 Grótta-2 3 0
2 08:20 He2 Njarðvík-2 Grindavík-2 3 2
3 09:40 He1 Grótta-2 Grindavík-2 5 2
4 09:40 He2 KR-3 Njarðvík-2 5 2
5 11:00 He1 Njarðvík-2 Grótta-2 1 3
6 11:00 He2 Grindavík-2 KR-3 3 6

B21

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Haukar-2 3 0 0 14 5 9 9 1
Hvöt-1 1 0 2 13 16 -3 3 3
ÍBV-4 2 0 1 10 9 1 6 2
Keflavík-3 0 0 3 5 12 -7 0 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 He1 Haukar-2 Keflavík-3 4 1
2 09:00 He2 Hvöt-1 ÍBV-4 4 7
3 10:20 He1 Keflavík-3 ÍBV-4 2 3
4 10:20 He2 Haukar-2 Hvöt-1 7 4
5 11:40 He1 Hvöt-1 Keflavík-3 5 2
6 11:40 He2 ÍBV-4 Haukar-2 0 3

B22

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
KR-4 2 0 1 6 5 1 6 2
Þór-3 0 0 3 5 11 -6 0 4
HK-4 1 1 1 7 8 -1 4 3
Valur-4 2 1 0 10 4 6 7 1
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 He1 KR-4 Valur-4 0 3
2 13:00 He2 Þór-3 HK-4 2 4
3 14:20 He1 Valur-4 HK-4 3 3
4 14:20 He2 KR-4 Þór-3 3 2
5 15:40 He1 Þór-3 Valur-4 1 4
6 15:40 He2 HK-4 KR-4 0 3

B23

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Fylkir-4 0 1 2 3 9 -6 1 4
Selfoss-4 1 1 1 6 4 2 4 2
Valur-5 2 1 0 9 7 2 7 1
KR-5 1 1 1 8 6 2 4 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:40 He1 Fylkir-4 KR-5 0 3
2 13:40 He2 Selfoss-4 Valur-5 1 2
3 15:00 He1 KR-5 Valur-5 3 4
4 15:00 He2 Fylkir-4 Selfoss-4 0 3
5 16:20 He1 Selfoss-4 KR-5 2 2
6 16:20 He2 Valur-5 Fylkir-4 3 3

B24

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
Breiðablik-7 2 0 1 11 10 1 6 2
Þróttur R-4 1 0 2 10 14 -4 3 4
Breiðablik-9 1 0 2 10 11 -1 3 3
Stjarnan-6 2 0 1 11 7 4 6 1
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 08:20 He3 Þróttur R-4 Stjarnan-6 2 5
2 08:20 He4 Breiðablik-9 Breiðablik-7 3 4
3 09:40 He3 Stjarnan-6 Breiðablik-9 3 5
4 09:40 He4 Breiðablik-7 Þróttur R-4 7 4
5 11:00 He3 Breiðablik-7 Stjarnan-6 0 3
6 11:00 He4 Þróttur R-4 Breiðablik-9 4 2

B25

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
ÍA-3 3 0 0 10 2 8 9 1
Víkingur-4 0 1 2 6 12 -6 1 4
Breiðablik-8 1 1 1 8 8 0 4 2
HK-5 1 0 2 7 9 -2 3 3
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 09:00 He3 ÍA-3 HK-5 3 0
2 09:00 He4 Víkingur-4 Breiðablik-8 3 3
3 10:20 He3 HK-5 Breiðablik-8 2 4
4 10:20 He4 ÍA-3 Víkingur-4 4 1
5 11:40 He3 Víkingur-4 HK-5 2 5
6 11:40 He4 Breiðablik-8 ÍA-3 1 3

B26

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
ÍR-3 3 0 0 14 8 6 9 1
Þróttur V-1 0 0 3 4 12 -8 0 4
ÍBV-5 1 0 2 11 14 -3 3 3
Fjarðabyggð-2 2 0 1 14 9 5 6 2
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:00 Her1 ÍR-3 Fjarðabyggð-2 4 3
2 13:00 Her2 Þróttur V-1 ÍBV-5 1 4
3 14:20 Her1 Fjarðabyggð-2 ÍBV-5 7 4
4 14:20 Her2 ÍR-3 Þróttur V-1 4 2
5 15:40 Her1 Þróttur V-1 Fjarðabyggð-2 1 4
6 15:40 Her2 ÍBV-5 ÍR-3 3 6

B27

Lið U J T Mörk móti nettó Stig Röð í riðli Næsti riðill
ÍA-4 1 1 1 6 7 -1 4 3
Afturelding-4 1 1 1 6 6 0 4 2
Njarðvík-3 2 1 0 9 3 6 7 1
Vestri-2 0 1 2 4 9 -5 1 4
Kl. Völlur Lið 1 Lið 2 úrslit 1 úrslit 2
1 13:40 Her1 ÍA-4 Vestri-2 3 1
2 13:40 Her2 Afturelding-4 Njarðvík-3 0 3
3 15:00 Her1 Vestri-2 Njarðvík-3 2 5
4 15:00 Her2 ÍA-4 Afturelding-4 2 5
5 16:20 Her1 Afturelding-4 Vestri-2 1 1
6 16:20 Her2 Njarðvík-3 ÍA-4 1 1